•Topcover: 100% polyester masana'anta
•Layer na tsakiya: Kumfa mai ƙwaƙwalwa
•Layer na ƙasa: babban matashin polyurethane
•Heel: matashin diddige gel
•Tsawon: cikakken tsayin kafa
•Nauyi: 0.14kg
Wannan insole yana da kyau don lalacewa ta yau da kullun, gami da tsayawa akan filaye masu ƙarfi da wuraren aiki masu karko.Ƙwaƙwalwar kumfa ta ƙwaƙwalwar ajiya tana ƙirƙira zuwa ƙafa don dacewa da keɓaɓɓen dacewa, ta'aziyya, da goyon baya mai dorewa.Kariyar diddige da aka yi niyya na taimaka wa girgiza tare da kowane bugun ƙafar ƙafa kamar yadda rigar rigar rigakafi ta kare kariya daga ƙwayoyin cuta masu haifar da wari.
•Abun da ya dace da muhalli
•Mai laushi da jin dadi, yana kawar da rashin jin daɗi na taurin.Ƙarfin masana'antu kumfa na al'ada
•Shock-sha, haɗin gwiwa akan tasiri
•Anti-slip, yana hana zamewa daga gumi
•Yana kawar da matsi da zafi
•Manne kai a baya, mai sauƙin sakawa ko cirewa, ana iya gyarawa cikin takalma.
•Girman shine SML ga maza da mata
•Launi iri ɗaya ne da hoto ko wani da kuke nema
•Wanke hannu da bushewar iska don tsaftace masana'anta kuma kiyaye gefen ciki mai tsabta kuma mara tsari.
Pre-dubawa
DUPRO dubawa
Pre-shirfi dubawa
Hanyar tattarawa:
A halin yanzu, muna da al'ada guda biyu don shirya samfuran: ɗaya shine nau'i-nau'i 10 a cikin jakar PP ɗaya;ɗayan kuma an keɓance marufi, sun haɗa da Akwatin Takarda, marufi blister, akwatin PET da sauran hanyar shiryawa.
Hanyar jigilar kaya:
• Port FOB: Lokacin Jagorar Xiamen: 15- 30 days
• Girman Marufi: 35 * 12 * 5cm Nauyin Net: 0.2kg
• Raka'a akan Katin Fitarwa: 80 nau'i-nau'i Babban nauyi: 16kg
• Girman kartani: 53*35*35cm
Za mu iya ba da sabis na isarwa daga kwandon ajiya zuwa kofa zuwa jigilar kaya.